வாட்ஸ் அப் வாரி வழங்குது அப்டேட்ஸ் பற்றி தெரியுமா?

0
75

வாட்ஸ் அப் வாரி வழங்குது அப்டேட்ஸ்:
whatsapp new update வாட்ஸ் அப் பேஸ் புக் உடன் இணைந்ததற்கு பிறகு நிறைய அப்டேட்களை கொடுத்து வருகிறது. அதன்படி சமீபத்தில் பார்வேட் மெஸேஜ்களை கண்டுபிக்கும் வசதியை அளித்தது. மெஸேஜ்களை பிறர் பார்க்கும் முன் டெலிட் செய்யும் வசதியும் நமக்கான அப்டேட்டில் கிடைத்தது.
வாட்ஸ் அப் வாரிவாங்க வீடியோ பாக்கலாம்:
தற்பொழுது வாட்ஸ் அப் கொடுத்துள்ள அப்டேட் என்னவென்றால் விடியோவை நொடிபிகேசன் பாரிலேயே பார்த்துக்கொள்ளலாம் நீங்க லிங்கை தொட்டால் போதும் வீடியோ காட்சி பிளே ஆகும்.
வாட்ஸ் அப் என்பது ஆண்ட்ராய்டு மற்றும் பிற ஸ்மார்ட்போன்களுக்கான இலவச மெசேஜிங் மென்பொருளாகும். வாட்ஸ் அப் உங்கள் ஃபோனின் இணைய இணைப்பு (4G / 3G / 2G / EDGE அல்லது Wi-Fi, கிடைக்கும்படி) பயன்படுத்துகிறது. செய்திகளை, அழைப்புகள், புகைப்படங்கள், வீடியோக்கள், ஆவணங்கள் மற்றும் குரல் செய்திகள் ஆகியவற்றை அனுப்ப மற்றும் பெற, உதவுகிறது.
whatsapp new updateMULTIMEDIA: புகைப்படங்கள், வீடியோக்கள், ஆவணங்கள் மற்றும் குரல் செய்திகள் ஆகியவற்றை அனுப்பலாம் மற்றும் பெறலாம்.
• இலவச அழைப்பு: வேறொரு நாட்டிலிருந்தும் கூட, வாட்ஸ் அப் அழைப்புடன் உங்கள் நண்பர்களையும் குடும்பத்தினரையும் அழைக்கலாம். வாட்ஸ் அப் அழைப்பு உங்கள் தொலைபேசியின் இணைய இணைப்புகளை உங்கள் செல்லுலார் திட்டத்தின் குரல் நிமிடங்களைப் பயன்படுத்துவதில்லை. (குறிப்பு: தரவு கட்டணங்கள் பொருந்தலாம். உங்கள் வழங்குநரை தொடர்பு கொள்ளவும். 911 மற்றும் பிற அவசர சேவை எண்களை நீங்கள் பயன்கள் மூலம் அணுகலாம்).
• குழு CHAT: உங்கள் தொடர்புகளுடன் குழு அரட்டைகளை அனுபவிக்கலாம், இதனால் உங்கள் நண்பர்களுடனோ குடும்பத்தோடும் நீங்கள் எளிதாக தொடர்பு கொள்ளலாம்.
• WHATSAPP WEB: உங்கள் கணினியின் உலாவியில் இருந்து WhatsApp செய்திகளை அனுப்பலாம் மற்றும் பெறலாம்.
இப்படி பல வசதிகளை கொடுத்து வரும் வாட்ஸ் அப் தற்பொழுது விடியோகளை நொடிபிகேசன் பாரிலேயே பார்த்துக்கொள்ளும் வசதியையும் வழங்க உள்ளது. மிக விரைவிலேயே இவ்வசதியை எதிர்பார்க்கலாம்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here